Thứ hai, ngày 29.08.2016 | 12:33 PM
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Fast connector Fujikura SC/APC và SC/UPC

CT-06A dao cắt chính xác sợi cáp quang FUJIKURA
Liên kết web
   
Trang chủ

Giới thiệu về Công ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG ( Viet Golden Star )

Công Ty TNHH Công Nghệ VIỆT SAO VÀNG ( Viet Golden Star ) là nhà nhập khẩu trực tiếp phân phối và cung cấp các sản phẩm thiết bị mạng và thiết bị viễn thông nhãn hiệu ZyXEL, Zhone, D-Link, APTtek, FirstMile, OCOM, Xgiga, C-COM, ComTrend, Verilink, OneAccess, Kaspersky, MRV, Senter, Yi-AN Technology, WINTOP, ELCON, BC-Optics, FiberRoad, RayCore… tại Việt Nam.

Công ty Việt Sao Vàng cung cấp đầy đủ các loại sản phẩm thiết bị mạng, viễn thông, phụ kiện mạng cáp đồng và phụ kiện mạng cáp quang như:

Xem chi tiết

   
Sản phẩm tiêu biểu
 
Module quang GPON OLT GP-T1223-20D
 
Dòng Router Wan kép Vigor 2912Fn - tích hợp Fiber và wifi
 
Đầu nối quang nhanh, Fast Connector(SC/APC)
 
AJW-OFC-48C, Măng xông quang AJ Word - Hàn Quốc
 
TotoLink F2
 
XGIGA 10GBASE SFP + module
 
CDH 1811 - 3Gbit SDI to HDMI Converter
 
Modem quang trực tiếp TOTOLINK F1
 
10G Media Converter - CVT-5002SFP+
 
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
 
Cáp quang treo hình số 8, từ 8 - 96 sợi quang
 
ES-3124F (MES 3500-24F) với 24 cổng FE SFP và 4 cổng
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
My status
My status
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00572103
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014