Thứ sáu, ngày 20.04.2018 | 14:25 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

SFP Single-mode 1.25Gbps

MODEL: P/N: XSFP-1.25G-LHX (P/N Cisco: GLC-LH-SM=)
Module quang SFP Single-mode 1.25Gbps 40Km

P/N: XSFP-1.25G-LX (tương ứng với P/N Cisco: GLC-LX-SM=) cho khỏang cách 10km

P/N: XSFP-1.25G-ZX (tương ứng với P/N Cisco: GLC-ZX-SM=) cho khỏang cách 80km

Đặc điểm:

1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps
2. Bộ chuyển tải 1310 nm
3. Truyền xa lên tới 40km (XSFP-1.25G-LX và XSFP-1.25G-ZX tương ứng với các khoảng cách lần lượt như sau: 10km và 80km) trên sợi quang SM 9/125µm
4. Nguồn cấp Single 3. 3V
5. Giao diện kết nối Duplex LC
6. Hỗ trợ Hot Pluggable
7. Nhiệt độ hoạt động
Chuẩn: 0~+70°C
Công nghiệp:-40~+85°C
8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:

1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Metro Edge Switching

Các sản phẩm khác
 
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550M
 
SFP Single-mode 100/155Mbps
 
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
 
SFP Transceiver cho SDH (STM-1, STM-4, STM-16)
 
Gigabit (1.25G) SFP module, Single Fiber, WDM
 
10 Gigabit Ethernet Transceiver, XFP Module
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00706883
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014