Thứ tư, ngày 23.01.2019 | 14:09 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Cisco 100GBASE QSFP-100G Modules

Cisco 40GBASE QSFP Modules
Liên kết web

Điện cực máy hàn cáp quang Fujikura

Điện cực máy hàn cáp quang Fujikura

Thông số kĩ thuật

Cặp điện cực máy hàn quang Fujikura: ELCT2-20A ( FiberTool Electrodes) dùng cho máy hàn cáp quang Fujikura FSM-17S, 18S, 50R, 50S, 60S, 60R

Sản phẩm điện cực thay thế trong máy hàn quang được sản xuất để đáp ứng quá trình hàn nối khi thi công.

ELCT-20A-dien-cuc-kim-han-may-han-cap-quang-fujikura

Sản phẩm dùng được cho

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-17S

Máy hàn cáp quang Fujiukra FSM-18S

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-50R

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-50S

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-60S

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-60R

 

Các sản phẩm khác
 
Dụng cụ & Băng Lau Đầu Connector Quang – Fiber Cleaner
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00787837
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014