Thứ ba, ngày 15.10.2019 | 12:39 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web

Dây nhảy quang MTP - MTP 12FO OM4 (OM3) for 10G, 40G

 Dây nhảy quang MTP - MTP 12FO OM4/ OM3 LSZH ===> Tốc độ quang 10G, 40G

 Mô tả sản phẩm

Good Exchangeability Durability, high fiber density MTP Fiber Optic Patch Cord

MTP fiber optic patch cords are with MTP fiber optic connectors. They are several fiberglass connections in one such patch cord, for example, 4 fiber, 8 fiber, 12 fiber, etc. Single mode and multimode; PC, APC polishing, Male and Female types are available.

Features:

High fiber density (12 fibers for Multimode)

Low insertion loss and reflection loss

Good Durability

Good Exchangeability

High temperature stability

Application:

Testing equipment
FTTX+LAN
Optical fiber CATV
Optical communication system
Telecommunication

Specification:

Parameter

Unit

MTP-MM-PC

Insertion loss(typical)

dB

≤0.3

Return loss

dB

≥35

Exchangeability

dB

≤0.3

Vibration

dB

≤0.3

Operating temperature

-40~75

Storage temperature

-45~85

Các sản phẩm khác
 
Dây nhảy quang FC-SC Single-mode
 
Dây nhảy quang SC-SC Single-mode
 
Dây nhảy quang FC-FC Single-mode
 
Dây nhảy quang SC-LC Single-mode
 
Dây nhảy quang Single mode/Multimode LC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex
 
DÂY NHẢY QUANG OM3 10G ( OM3 Patch cord )
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00858946
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014