Thứ năm, ngày 20.09.2018 | 19:07 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Fast connector Fujikura SC/APC và SC/UPC

01

Fast connector dùng cho cable drop SC/UPC

P/N: FAST-SC-SM-025/GT

Fujikura (Nhật)

Xuất xứ: Việt Nam

Cái

02

Fast connector dùng cho cable drop SC/APC

P/N: FAST-SC-APC-SM-025/GT

Fujikura (Nhật)

Xuất xứ: Việt Nam

Cái

Thuyết minh kĩ thuật Fast Connector FUJIKURA

 

STT

Nội dung yêu cầu

Giá trị cần đạt

Đáp ứng

 I. CÁC YÊU CẦU BẮT BUỘC

 

 

1

Kích thước: nhỏ gọn, phù hợp đ đấu nối với dây thuê bao quang loại đệm chặt có kích thước [2.0x3.0]mm. Và cho phép lắp đặt gọn trong hộp ATB, với bán kính uốn cong của sợi quang luôn ≥ 30mm.

Có tài liệu, hình ảnh chứng minh

Đáp ứng

 

Kích thước: nhỏ gọn, phù hợp đ đấu nối với dây thuê bao quang loại đệm chặt có kích thước [2.0x3.0]mm.

 

 

Và cho phép lắp đặt gọn trong hộp ATB, với bán kính uốn cong của sợi quang luôn ≥ 30mm.

 

2

 

- Chất liệu vỏ: bằng nhựa kỹ thuật cht lưng cao, trơn láng. Trên có in các thông tin [tên nhà sản xuất, chủng loại,…] và không bị mờ theo thời gian.

 

Có tài liệu, hình ảnh chứng minh

Đáp ứng

 

Chất liệu vỏ: bằng nhựa kỹ thuật cht lưng cao, trơn láng.

 

Trên có in các thông tin [tên nhà sản xuất, chủng loại,…] và không bị mờ theo thời gian.

 

- Lõi Ferrule: làm bằng vật liệu Zirconia Ceramice

Đáp ứng

 

- Lõi Ferrule: làm bằng vật liệu Zirconia Ceramice

3

Yêu cầu về suy hao, nhiệt độ hoạt đng và độ ẩm:

 

 

Yêu cầu về suy hao, nhiệt độ hoạt đng và độ ẩm:

 

- Loại SC/UPC:

 

Loại SC/UPC:

 

+ Suy hao chèn 

≤ 0,3dB

Đáp ứng

 

+ Suy hao chèn   : ≤ 0,3dB

+ Suy hao phản hồi

45dB

Đáp ứng

 

+ Suy hao phản hồi : ≥ 45dB

- Loại SC/APC:

 

Đáp ứng

 

Loại SC/APC

+ Suy hao chèn

≤ 0,3dB

Đáp ứng

 

 

+ Suy hao chèn : ≤ 0,3dB

+ Suy hao phản hồi

50dB.

Đáp ứng

 

+ Suy hao phản hồi : ≥ 50dB

- Nhiệt độ hoạt động

-100C ÷ +650C

Đáp ứng

 

Nhiệt độ hoạt động : -100C ÷ +650C

- Độ ẩm

< 95 RH

Đáp ứng

- Độ ẩm : < 95% RH

4

Thao tác lắp đặt và dụng cụ đi kèm: thao tác đấu nối đảm bảo đơn giản, dễ dàng. Trên mỗi fast connector phải có kèm bộ dụng cụ chuyên dụng để tháo mở và bấm lại fast connector.

Có tài liệu, hình ảnh, video chứng minh

Đáp ứng

 

Thao tác lắp đặt và dụng cụ đi kèm: thao tác đấu nối đảm bảo đơn giản, dễ dàng. Trên mỗi fast connector có kèm bộ dụng cụ chuyên dụng để tháo mở và bấm lại fast connector.

 

5

Số lần tái sử dụng (vẫn cho phép đáp ứng chỉ tiêu suy hao)

≥ 05 lần

Đáp ứng

 

Số lần tái sử dụng (vẫn cho phép đáp ứng chỉ tiêu suy hao) : ≥ 05 lần

6

Lực kéo căng

≥ 20N

Đáp ứng

 

Lực kéo căng : ≥ 20N

7

Yêu cầu cung cấp tài liệu quy trình sản xuất, quy trình đo kiểm, các chủng loại thiết bị đo, kể cả đo hình học 3D.

 

 

Đáp ứng

 

Yêu cầu cung cấp tài liệu quy trình sản xuất, quy trình đo kiểm, các chủng loại thiết bị đo, kể cả đo hình học 3D.

 

APC

- Bán kính cong đầu ferrule

Các sản phẩm khác
 
CT-06A dao cắt chính xác sợi cáp quang FUJIKURA
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00744502
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014