Thứ tư, ngày 14.11.2018 | 02:42 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

CT-06A dao cắt chính xác sợi cáp quang FUJIKURA

 

CT-06A dao cắt chính xác sợi cáp quang Fujikura là phiên bản cải thiện của model CT-05 đưa ra góc cắt chất lượng với giá trị kinh tế. Sản phẩm được thiết kế cho sợi đơn mode, phù hợp cho thi công hàn nối cáp quang và mối hàn cơ khí. Tuổi thọ lưỡi lâu hơn, 16 vị trí xoay giúp thao tác cắt chỉ trong 2 bước, tích hợp bộ đựng mảnh vụn sợi

 

Đặc điểm chính

  • Sử dụng cho sợi single – mode (Đơn mode)
  • Vận hành đơn giản
  • Tuổi thọ lưỡi với 48,000 lượt cắt
  • Chắc bền và nhẹ
  • Trang bị bộ phận đựng mảnh vụn sợi
  • Độ dài đoạn cắt: CT-06 : 10mm với bộ kẹp sợi; CT-06A – 5 (20 mm with 250 μm); CT-06A – 10 (20 mm with 900 μm)
  • Góc cắt trung bình: 1˚
  • Trọng lượng: 225g
Các sản phẩm khác
 
Fast connector Fujikura SC/APC và SC/UPC
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00763846
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014