Thứ sáu, ngày 25.05.2018 | 08:29 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Dây nhảy quang ngoài trời - Out-door Patch cord

 Dây nhảy quang ngoài trời với các loại đầu SC/UPC, FC/UPC, LC/UPC, SC/APC, FC/APC, LC/APC


Outdoor Patch cord với các loại đầu SC/UPC, FC/UPC, LC/UPC, SC/APC, FC/APC, LC/APC

            

 Hiện nay có rất nhiều ứng dụng mà việc đấu hộp nối rất khó khăn hoặc không có chố để đấu nối quang, nhu cầu phát sinh ra loại dây nhảy quang ngoài trời. Mục đích là đầu nối của dây nhảy quang ngoài trời có thể cắm trực tiếp vào thiết bị quang điện.

   Sản phẩm dây nhảy quang ngoài trời của Công ty chúng tôi phân phối, được sản xuất trên dây truyền công nghệ tiên tiến nhất được nhập trực tiếp, chọn gói từ Nhật Bản, cho chất lượng sản phẩm tốt nhât.

Đặc điểm kỹ thuật

  • Loại ứng dụng: ngoài trời, chịu được thời tiết, mưa nắng.
  • Chiều dài: tùy chọn theo yêu cầu khách hàng.
  • Đầu nối: SC/UPC, FC/UPC, ST/UPC, LC/UPC, FC/APC, SC/APC, LC/APC
  • Đầu nối: Loại đầu thường & đầu chống nước
  • Suy hao chèn: < 0.3 dB / đầu nối.
  • Đường kính dây: Khoảng 10 mm.
Các sản phẩm khác
 
Dây nhảy quang FC-SC Single-mode
 
Dây nhảy quang SC-SC Single-mode
 
Dây nhảy quang FC-FC Single-mode
 
Dây nhảy quang SC-LC Single-mode
 
Dây nhảy quang Single mode/Multimode LC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex
 
DÂY NHẢY QUANG OM3 10G ( OM3 Patch cord )
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00714642
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014