Thứ sáu, ngày 20.04.2018 | 14:26 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Fiber Termination Kits

Fiber Termination Kits

* Product : Fiber Termination Kits

* Model No : AJW-TKS

TELEDORI Termination kits provide the tools and materials necessary to terminate the major fiber optic connectors in the industry. Kits are available to meet your needs in terminating a variety of connectors.

Specification

Các sản phẩm khác
 
AJW-OFC-48C, Măng xông quang AJ Word - Hàn Quốc
 
AJW-OFC-72C, Măng xông quang AJ Word - Hàn Quốc
 
Fast Connector, Đầu nối quang nhanh (SC/UPC)
 
Đầu nối quang nhanh, Fast Connector(SC/APC)
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00706883
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014