Thứ sáu, ngày 16.11.2018 | 01:25 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

N3GR - 3G Wireless Router

N3GR  -  3G Wireless Router

150Mbps (B,G,N) 3G Wireless Router - Wireless WAN, Bridge, Repeater,WDS(Kết nối internet với USB 3G)

Thông số kỹ thuật

- 1 cổng USB hỗ trợ kết nối internet bằng USB 3G và phát lại qua WiFi và các cổng LAN (Xem danh sách hỗ trợ kèm theo)
- 1 WAN port cho cáp quang FTTH hoặc Cable modem (truyền hình cáp)
- 4 LAN port tự động nhận cáp thẳng, cáp chéo
- Tương thích tốt với tất cả các nhà mạng: VNPT, VIETTEL, FPT, CMC, SCTV,...
- Chạy được với mạng GPON (VNPT/FPT/CMC) khi đã có converter hoặc đã cấu hình modem GPON thành Bridge
- Băng thông thực: 90Mbps, chịu tải 10~20PC
- Hỗ trợ 3G backup (Tự chuyển sang chế độ 3G nếu mất kết nối internet cáp quang)
- Hỗ trợ WIFI chuẩn B,G,N. Tốc độ đạt đến 150Mbps
- Công suất 100mW với 01 Anten 5dBi
- Hỗ trợ 3 SSID (tương đương 3 Access point)
- Hỗ trợ nhiều chuẩn bảo mật 64/128-bit WEP, WPA/WPA2
- Hỗ trợ WPS (Wi-Fi Protected Setup) with one-click button
- Cho phép 15 thiết bị không dây kết nối cùng lúc
- Chức năng WMM cho phép truyền tải nội dung Video HD không dây; Ứng dụng kết nối IP Camera wireless
- Chức năng mở rộng vùng phủ sóng với nhiều cách khác nhau: Wireless WAN, Bridge, Repeater,WDS. Dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào; Thích hợp cho nhà cao tầng, biệt thự, khách sạn,..không thể kéo dây.
- Hỗ trợ Port forwarding, DMZ, DHCP Server, DynDNS, NO-IP
- Hỗ trợ IP, URL, Port, MAC filter
- Tỏa rất ít nhiệt khi hoạt động, khả năng làm việc liên tục không bị treo

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00765162
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014