Thứ hai, ngày 25.01.2021 | 22:01 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web

Cáp Mạng Cat 5E Solid Standard 25 pair

Cáp Mạng Cat 5E Solid Standard 25 pair

- Cáp mạng 25 đôi của VGS đảm bảo tiêu chuẩn truyền dẫn Cat 5. 

- Năng lực sản xuất: 4000km/ tháng.

Các sản phẩm khác
 
Cáp mạng Golden Japan
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 01020865
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014