Thứ sáu, ngày 20.07.2018 | 14:23 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

XGIGA 10GBASE SFP + module

Tổng quan sản phẩm 

Các 10GBASE SFP + module XGIGA ®  cung cấp cho khách hàng một loạt các tùy chọn 10 Gigabit Ethernet kết nối cho các trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp hệ thống dây điện tủ quần áo, và các ứng dụng dịch vụ vận chuyển nhà cung cấp.

Tính năng và lợi ích 

Tính năng chính của SFP + module Cisco 10GBASE bao gồm:

• yếu tố hình thức 10G nhỏ


• Hỗ trợ 10GBASE Ethernet và OTU2/OTU2e


• Thiết bị đầu vào / đầu ra Hot-swappable mà cắm vào một Ethernet SFP + cổng của một switch Cisco


• Cung cấp sự linh hoạt của giao diện lựa chọn


• Hỗ trợ các mô hình "pay-as-you-cư"


• Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số


• Hỗ trợ việc xác định chất lượng của Cisco (ID) tính năng cho phép một switch Cisco để xác định xem các mô-đun được chứng nhận và thử nghiệm của Cisco


• khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP giao diện trên cùng một liên kết

Cisco SFP-10G-SR 

Cisco 10GBASE-SR Module hỗ trợ chiều dài liên kết của sợi 26m trên tiêu chuẩn phân phối dữ liệu giao diện (FDDI)-lớp sợi đa (MMF). Sử dụng 2000MHz * km MMF (OM3), lên đến 300m chiều dài liên kết đều có thể. Sử dụng 4700MHz * km MMF (OM4), lên đến độ dài liên kết 400m đều có thể.

Cisco SFP-10G-SR-X

Cisco SFP-10G-SR-X là một multirate * 10GBASE-SR 10GBASE-SW và OTU2/OTU2e mô-đun cho các phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng. Nó hỗ trợ một chiều dài liên kết của sợi 26m trên tiêu chuẩn phân phối dữ liệu giao diện (FDDI)-lớp sợi đa (MMF). Sử dụng 2000MHz * km MMF (OM3), lên đến 300m chiều dài liên kết đều có thể. Sử dụng 4700MHz * km MMF (OM4), lên đến độ dài liên kết 400m đều có thể.

Cisco SFP-10G-LRM 

Cisco 10GBASE-LRM Module hỗ trợ độ dài liên kết của 220m trên sợi tiêu chuẩn phân phối dữ liệu giao diện (FDDI) sợi đa cấp (MMF). Để đảm bảo rằng thông số kỹ thuật được đáp ứng trên FDDI cấp, OM1 và OM2 sợi, máy phát phải đi đôi thông qua một điều chế độ dây vá. Không có điều chế độ dây vá là cần thiết cho các ứng dụng trên OM3 hoặc OM4. 

Cisco 10GBASE-LRM Module còn hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên cáp quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

Cisco SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-LR Module hỗ trợ chiều dài liên kết của 10 km trên tiêu chuẩn cáp quang đơn mode (SMF, G.652).

Cisco SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-LR-X là một 10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OTU2/OTU2e mô-đun multirate cho phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng. Nó hỗ trợ một chiều dài liên kết của 10 km trên tiêu chuẩn cáp quang đơn mode (SMF, G.652).

Cisco SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER Module hỗ trợ chiều dài liên kết lên đến 40 km trên tiêu chuẩn cáp quang đơn mode (SMF, G.652).

Cisco SFP-10G-ZR

Cisco SFP-10G-ZR là một 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OTU2/OTU2e mô-đun multirate. Nó hỗ trợ độ dài liên kết lên đến khoảng 80 km theo tiêu chuẩn cáp quang đơn mode (SMF, G.652). Giao diện này không được quy định như một phần của tiêu chuẩn 10 Gigabit Ethernet và thay vào đó là xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco.
CISCO compatible P/N XGIGA P/N Goods Description
SFP-10G-SR XSFP-10G-SR 10GBASE-SR, SFP+ module, 850nm MMF, LC duplex, 400m
SFP-10G-LRM XSFP-10G-LRM 10GBASE-LRM, SFP+ module, MMF và SMF, 1310nm wavelength, LC duplex, 300m
SFP-10G-LR XSFP-10G-LR 10GBASE-LR, SFP+ module for SMF, 1310nm, LC duplex, 10km
SFP-10G-ER XSFP-10G-ER 10GBASE-ER, SFP+ module for SMF, 1550nm, LC duplex, 40km
SFP-10G-ZR XSFP-10G-ZR 10GBASE-ZR, SFP+ module for SMF, 1550nm, LC duplex, 80km
Các sản phẩm khác
 
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550M
 
SFP Single-mode 100/155Mbps
 
SFP Single-mode 1.25Gbps
 
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
 
SFP Transceiver cho SDH (STM-1, STM-4, STM-16)
 
Gigabit (1.25G) SFP module, Single Fiber, WDM
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00726104
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014