Thứ sáu, ngày 13.12.2019 | 23:03 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web

Standard Horizon HX370SAS (Máy bộ đàm cầm tay hàng hải VHF)

Standard Horizon HX370SAS - Máy bộ đàm cầm tay hàng hải VHF

  • 88 kênh nhớ
  • Công suất phát : 5W
  • Màn hình hiển thị LCD
  • Kênh dự báo thời tiết NOAA
  • Mã hóa và giải mã: CTCSS/DCS
  • Pin chống cháy nổ 1400mAh
  • Tiêu chuẩn chống nước IPx7
  • Đèn báo khẩn cấp
Các sản phẩm khác
 
Standard Horizone HX-280S (Máy Bộ đàm hàng hải VHF)
 
Standard Horizon HX-751L (Máy Bộ đàm hàng hải VHF)
 
Standard Horizone GX-1000S (Máy Để Bàn VHF Hàng Hải)
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00874860
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014