Thứ sáu, ngày 25.05.2018 | 08:34 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Patch Panel 24, 48 port

Patch Panel 24, 48 port

Thông số kỹ thuật:

Sơn tỉnh điện màu đen
  Ðộ bền:
    
Modular Jack : 750 lần bắm
    
110 Blocks    : 200 lần bắm
Hổ trợ: Gigabit Ethernet (1000BASE-TX),
    
10/100BASE-TX, token ring,
    
155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN,
Hai chuẩn T568A và T568B

  

Các sản phẩm khác
 
Cáp mạng AMP Cat5e 0332
 
Cáp mạng AMP CAT.5e FTP (chống nhiễu), China - mã 3332
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00714644
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014