Thứ sáu, ngày 25.05.2018 | 08:56 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Dụng cụ & Băng Lau Đầu Connector Quang – Fiber Cleaner

Optical Fiber Connector Cleaner

Part NO: CLN1-01

Tại sao chúng ta cần sử dụng Fiber Cleaner ( Dụng cụ lau đầu connector quang ) ?

- Đầu connector bẩn sẽ gây ra việc truyền dẫn tín hiệu kém chất lượng, sụ mất mát suy hao lớn.

Sợi quang đã trở thành phần quan trọng của công nghệ  viễn thông . Với triển vọng tương lại của Gigabit Ethernet và 10 Gigabit Ethernet, vì thế việc kết nối quang đã trở thành một trong những yêu cầu cho việc duy trì việc truyền dẫn hệ thống.

Với Single Mode việc dính bụi và chất bẩn có thể gây ra sự suy hao lớn, thậm chí gián đoạn việc kết nối tín hiệu đường truyền

* Sản phẩm được thiết kế cho tất cả các loại đầu nối: SC, FC, ST, SC2, MU, LC.

* Vải làm sạch dạng lưới đan chéo cực tốt.

* Làm sạch mà không ảnh hưởng đến bề mặt

* Kích thước nhỏ gọn, dễ thao tác

* Có thể sử dụng đến 500 lần

* Lõi làm sạch có thể thay thế được.          

  • Dimension  W × H × D mm  130 × 75 × 40
  • Weight (g) 200g 
  • Part No. of replacement reel: CLN2-001-01 (Length:10m, Width:17mm)

Các sản phẩm khác
 
Điện cực máy hàn cáp quang Fujikura
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00714654
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014