Thứ tư, ngày 23.01.2019 | 14:09 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Cisco 100GBASE QSFP-100G Modules

Cisco 40GBASE QSFP Modules
Liên kết web

STANDARD CABINET

Tính năng ưu việt
  
Cửa lắp mica 5mm, gíup dễ dàng trong việc quan sát các thiết bị bên trong Cabinet.

Hệ thống thông gió bằng quạt nhằm hỗ trợ tối đa trong quá trình vận hành hệ thống máy chủ.


  Kích thước tiêu chuẩn

15U,  
20U,  
27U,  
32U, 36U, 42U,
45U

Các sản phẩm khác
 
SERVER CABINET
 
WALLMOUNT
 
OPEN RACK
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00787837
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014