Thứ sáu, ngày 20.04.2018 | 14:25 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Gigabit (1.25G) SFP module, Single Fiber, WDM
Model Description
XSFP-1.25G-U20         1000BASE-BX SFP, 1310TX/1550RX, 20km
XSFP-1.25G-D20        1000BASE-BX SFP, 1550TX/1310RX, 20km
XSFP-1.25G-U40          1000BASE-BX SFP, 1310TX/1550RX, 40km
XSFP-1.25G-D40          1000BASE-BX SFP, 1550TX/1310RX, 40km
XSFP-1.25G-U60          1000BASE-BX SFP, 1310TX/1550RX, 60km
XSFP-1.25G-D60          1000BASE-BX SFP, 1550TX/1310RX, 60km
XSFP-1.25G-U80          1000BASE-BX SFP, 1490TX/1550RX, 80km
XSFP-1.25G-D80          1000BASE-BX SFP, 1550TX/1490RX, 80km
XSFP-1.25G-U120          1000BASE-BX SFP, 1490TX/1550RX, 120km
XSFP-1.25G-D120          1000BASE-BX SFP, 1550TX/1490RX, 120km


Các sản phẩm khác
 
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 550M
 
SFP Single-mode 100/155Mbps
 
SFP Single-mode 1.25Gbps
 
Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps
 
SFP Transceiver cho SDH (STM-1, STM-4, STM-16)
 
10 Gigabit Ethernet Transceiver, XFP Module
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00706883
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014