Thứ bảy, ngày 14.12.2019 | 00:00 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web

Dropwire (2x0.18x7)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)

Dropwire (2x0.18x7)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)

- Mỗi cuộn 500 mét.

- Dùng cho thi công ngoài trời.
- Vỏ nhựa đen PVC hoặc PE.

Các sản phẩm khác
 
Dropwire (2x0.20x9)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)
 
Dropwire (2x0.18x9)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00874896
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014