Thứ tư, ngày 22.01.2020 | 21:04 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web

Đầu giao tiếp quang (Adapter) SC, FC, LC ...
Tính năng sản phẩm:
  • Đạt các tiêu chuẩn quốc tế: JIS, IEX, Bellcore TA-NWT-001209.
  • Vật liệu vỏ bọc ngoài bằng gốm hoặc hợp kim đồng thiếc.
  • Thuận tiện và dễ dàng lắp đặt bằng tay.
  • Có sẵn các mặt bích hoặc ren để lắp ghép với khung giá.
  • Có nhiều loại khác nhau để lựa chọn ứng với các đầu nối quang khác nhau.

                

Ứng dụng:
  • Mạng viễn thông, truyền hình cáp
  • Mạng LAN, WAN.
  • Thiết bị đo kiểm.
Thông số kỹ thuật:
  • Suy hao chèn (Insertion Loss) : SM < 0,25 dB ; MM < 0,3 dB
  • Kiểm tra số lần đấu nối: 500 lần : Kết quả < 0,2 dB.
  • Kiểm tra chu kỳ nhiệt: -40  500 lần : Kết quả < 0,2 dB.
  • Nhiệt độ lưu trữ: –40°C đến +80°C
  • Nhiệt độ hoạt động: –20°C đến +70°C
Các sản phẩm khác
 
Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00885846
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014