Thứ bảy, ngày 15.12.2018 | 15:34 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

10/100Base-T Ethernet to E1 Converter

10/100Base-T Ethernet to E1 Converter (NIC-EBS/L/V)

• Tốc độ: Nx64kbps (N:1~31)
• Chuyển đồi từ 10/100Base-T sang E1 và ngược lại
4 port 10/100Base-T hoặc loại 1 port 10/100Base-T
• Hỗ trợ VLAN Trunk

Giới Thiệu:

NIC-EBS/L là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển đổi từ giao diện 10/100Base-T Ethernet sang giao diện E1 G.703. Như thiết bị mở rộng của Ethernet, nó có thể được dùng để kết nối 2 Ethernet một cách trong suốt và xây dựng mạng từ xa với chi phí thấp.

 NIC-EBS/L có module chuyển mạch Ethernet bên trong, nó có thể lưu trên thiết bị chuyển mạch Ethernet cho các user, mô hình Ethernet độc lập cung cấp 4 kênh Ethernet (hoặc 1 kênh Ethernet) độc lập dựa trên nền lớp vật lý.

 NIC-EBS/L biết địa chỉ MAC của LAN mà kết nối với nó một cách tự động. Nó chỉ truyền lưu lượng phân đoạn LAN khác nhau đến đích, ngăn chặn luồng broadcast và cung cấp chức năng điều khiển luồng.

Đặc Trưng:

  • Bridge Ethernet chất lượng cao
  • Tốc độ: Nx64kbps (N:1~31)
  • Giao diện E1: cân bằng/không cân bằng, có cấu trúc/không có cấu trúc
  • Giao diện mạng: 10/100Base-T
  • Cung cấp 4 giao diện 10/100Base-T (hoặc 1 giao diện 10/100Base-T)
  • Hỗ trợ VLAN TRANK
  • Hỗ trợ quản lý mạng SNMP
  • Hỗ trợ điều khiển luồng
  • Cảnh báo từ xa (chỉ ứng dụng cho mô hình có cấu trúc)
  • Nguồn: AC hoặc DC
  • Sản phẩm đứng một mình và kiểu card
  • Self-study và refresh địa chỉ MAC một cách tự động

Ứng Dụng:

Chi tiết kỹ thuật:

  • Giao diện G.703

+ Chuẩn: ITU-T G.703, G.704
+ Khung: có cấu trúc hoặc không có cấu trúc
+ Trở kháng: 75 Ohm hoặc 120 Ohm
+ Đầu kết nối: BNC/RJ-45
+ Mã hóa: HDB3
+ Tốc độ: Nx64kbps (N: 1~31)

  • Giao diện Ethernet

+ Chuẩn: IEEE 802.3, 802.3u, 802.1q, 802.1x
+ Tốc độ: 10/100Mbps
+ Giao tiếp: 4 cổng 10/100Base-T hoặc 01 cổng 10/100Base-T (UTP)
+ Đầu kết nối: RJ-45
+ Tự điều chỉnh full/half duplex
+ Tự điều chỉnh cross-over/cut-through
+ MAC: 80000 địa chỉ MAC
+ Self-study và refresh địa chỉ MAC một cách tự động

  • Khác

+ Đồng hồ: phục hồi
+ Nguồn cung cấp: -48VDC 5W, 220VAC 5W, 110VAC tùy chọn
+ Kích thước: 197mm(W)x44mm(H)x230mm(L)
+ Nhiệt độ hoạt động: 0~50°C
+ Độ ẩm: 5%~95%

Các sản phẩm khác
 
Framed E1 to V.35 Converter
 
Bộ chuyển đổi 5xE1 sang IP (NIC-5EB)
 
Bộ chuyển đổi IP sang 8xE1, NIC-8EB
 
Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 ra Ethernet ( CHIYU CYT-100SC Serial Server )
 
Bộ chuyển đổi RS232/422/485 sang IP
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00775867
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014