Thứ tư, ngày 23.05.2018 | 18:41 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Framed E1 to V.35 Converter

Framed E1 to V.35 Converter
NIC-FE1S


Thiết lập một tuyến dữ liệu cố định trên một kênh E1 G.703 hay G.704 hiệu quả.

Bộ biến đổi này có thể đặt thành một dãy rộng của các chế độ vận hành phù hợp cho hầu hết ứng dụng..


> Chuyển đổi từ E1 thành
> Hỗ trợ Framed/unframed
> Chọn khe thời gian E1 một cách tự do
> Tốc độ: lên đến 2.048M bps (Nx 64K bps, N=1 to 32)
> Dạng Stand alone
> Sản phẩm dạng card có thể gắn vào NIC-iRACK
> Hỗ trợ AC hay DC

Ứng dụng điển hình

                    

Giao tiếp G.703:

> Chuẩn:ITU-T G.703 G.704
> Khung: Framed/Unframed
> Trở kháng:75Ω(BNC)/120Ω(RJ-45)
>Mã đường dây:HDB3
> Khe thời gian E1: chọn tự do

Giao tiếp V.35:
> Kiểu giao tiếp:V.35 (DCE)
> Giao tiếp vật lý:DB-25(female) có OR-530 adapter cho kết nối M34 female
> Tốc độ:Nx64kbit/s(N=1 to 32), hay lên đến 2.048Mbps
> Mã đường dây: NRZ
Khác:

> Loop test:ANA, DIG, REM, PATT
> Nguồn đồng hồ: INT, EXT, REC
> Nguồn điện: -48VDC 5W
220VAC 5W
110VAC tùy chọn
> Kích thước: 197mm(W)x44mm(H)x230mm(L)
> Nhiệt độ vận hành:0~50°C
> Độ ẩm tương đối:5%~95%(Không đọng sương



                 
Đặc tính kỹ thuật

NIC-FE1S/L cung cấp kiểm tra vòng (loop test), như loop back số local/remote và kiểm tra BERT tương thích với khuyến cáo V.54.

Các đặc điểm

Các sản phẩm khác
 
10/100Base-T Ethernet to E1 Converter
 
Bộ chuyển đổi 5xE1 sang IP (NIC-5EB)
 
Bộ chuyển đổi IP sang 8xE1, NIC-8EB
 
Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 ra Ethernet ( CHIYU CYT-100SC Serial Server )
 
Bộ chuyển đổi RS232/422/485 sang IP
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00714290
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014