Thứ tư, ngày 14.11.2018 | 02:43 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web

Gigabit Media Converter

Thiết bị chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M (APTtek Media Converter), APT-1124S33OC, APT-1124S34OC ….

Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-TX to 1000Base-LX Converter

Tổng quan

Chuẩn:IEEE802.3ab/z,IEEE802.3u,IEEE802.3x,IEEE802.1q,10Base-T,100B ASE-TX,1000BASE-TX,1000Base-SX,1000Base-LX standard
Hỗ trợ: TCP/IP,PPPOE,DHCP,ICMP,NAT protocol
Đầu nối: RJ45-UTP và SC Connector
Đèn LED: POWER,SPDFX1000,SPDTX1000,FX Link/Act,TX Link/Act,FDX
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
Cơ chế :Full hoặc Half Duplex
Nguồn cung cấp: AC 100-260V  DC1A@+5V
Nhiệt độ: 0 - 70 độ C
Độ ẩm: 5% - 90%
Kích thước: 30 x 110 x 140 mm (HxWxL)
Cáp: CAT 5 UTP
 

Model
APT-1124S3xOC
Loại đầu nối quan
SC
Khoảng cách điển hình
10Km / 20Km / 40 km / 60 km / 70 km
Loại sợi quang
   đơn mode
Bước sóng (nm)
1310 / 1550
Công suất phát tối thiểu (Min TX PWR)
-6.0 dBm
Công suất phát tối đa (Max TX PWR)
-1.0 dBm
Độ nhạy thu
-21.0 dBm
Dự trữ tuyến
15.0 dBm

Các sản phẩm khác
 
APT-1124FL, SFP Media Converter
 
APT-103WS33/53OC
 
APT-103S33OC
 
APT-CPS2-MC14: APTTek Rack Mount
 
APT-CPS2-MC16: APTTek Rack Mount
 
Multi-mode Media converter, APT-103M32OC
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00763846
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014