Thứ hai, ngày 18.11.2019 | 18:35 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
Fiber Optic Modem (FME) with interface can be V.35 or G.703
 
2Mbps fiber optic Ethernet modem (FME-T)
 
E1/V.35 optional fiber optical modem (FME-2)
 
RS232/422/485 Fiber Optic Modem

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00867795
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014