Thứ sáu, ngày 15.11.2019 | 12:19 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
64 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
16 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
8 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
4 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
2 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
1 Channel Video Optical Transmitter & Receiver
 
Optical transmitter and receiver (1V+1D)
 
Optical transmitter/receiver( 4V+1D)
 
Optical transmitter and receiver (8V+1D)

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00866662
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014