Thứ ba, ngày 15.10.2019 | 12:38 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
Dây nhảy quang MTP - MTP 12FO OM4 (OM3) for 10G, 40G
 
Dây nhảy quang MPO - MPO 12FO OM4 (OM3) for 10G, 40G
 
Dây nhảy quang Fanout - Fanout Patch cord
 
Dây nhảy quang ngoài trời - Out-door Patch cord
 
DÂY NHẢY QUANG OM3 10G ( OM3 Patch cord )
 
Dây nhảy quang Single mode/Multimode LC/PC-LC/PC 3.0mm, Simplex/Duplex
 
Dây nhảy quang SC-LC Single-mode
 
Dây nhảy quang FC-FC Single-mode
 
Dây nhảy quang SC-SC Single-mode
 
Dây nhảy quang FC-SC Single-mode

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00858946
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014