Thứ sáu, ngày 15.11.2019 | 14:00 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
Bộ đổi nguồn DC -48V (đổi từ 220VAC sang 48VDC)
 
Thiết bị chống sét cho các hệ thống điện thoại, modem, máy fax (PTEL2)
 
Thiết bị chống sét lan truyền qua đường nguồn điện, APC P5B-UK
 
PRM24 (APC)
 
PNETR5 (APC)
 
PNET1GB (APC)

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00866709
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014