Thứ bảy, ngày 14.12.2019 | 00:23 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
SFP-10G-ZR, SFP+ 10G, 1550nm, 70km
 
SFP-10G-SR, MMF, 850nm, 300m
 
SFP-10G-LRM, MMF, 1310nm, 220m, LC Duplex
 
SFP-10G-LR, SFP+ 10G, 1310nm, 10km
 
SFP-10G-ER, SFP+ 10G, 1550nm, 40km
 
XFP-10G-MM-SR, 10G XFP, 850nm, 300m, LC Duplex
 
XFP-10GBLR-OC192SR, 10G XFP, 1310nm, 10km, LC Duplex
 
XFP-10GBER-OC192IR, 10G XFP, 1550nm, 40km, LC Duplex
 
XFP-10GBZR-OC192LR, 10G XFP, 1550nm, 80km, LC Duplex

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00874905
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014