Thứ năm, ngày 19.09.2019 | 23:28 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Cisco 100GBASE QSFP-100G Modules

Cisco 40GBASE QSFP Modules
Liên kết web
 
JD494A, 1000Base-LX SFP Optical, 1310nm, 10km
 
JD493A, 1000Base-SX SFP Optical, 550m
 
JD118B, SFP 1000Base-SX, Multi-mode, 850nm, 550m
 
J4860C, SFP 1000Base-ZX, Single-Mode, 1550, 70km
 
J4859C, SFP 1000Base-LX, Single-Mode, 1310nm, 10km
 
J4858C, SFP 1000Base-SX, Multi-mode, 550m
 
JD089B (J8177C) SFP 1000Base-T, RJ45
 
JD119B, SFP 1.25GB Gigabit Ethernet, 10km

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00852728
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014