Thứ sáu, ngày 15.11.2019 | 12:31 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
 
Máy bộ đàm YANTON T-258

Vertex Standard
 
YEASU FT-250R (Máy Bộ đàm Cầm tay VHF)
 
Vertex Standard VX-354 (Máy Bộ đàm Cầm tay VHF/UHF)
 
Vertex Standard VX-231 (Máy Bộ đàm Cầm tay VHF/UHF)
Yanton
 
Yanton T-688 (Máy Bộ đàm Cầm tay VHF/UHF)
E-Tech
 
E-Tech EP400 (Máy Bộ đàm Cầm tay UHF)
Bộ đàm cho Hàng Hải
 
Standard Horizone GX-1000S (Máy Để Bàn VHF Hàng Hải)
 
Standard Horizon HX370SAS (Máy bộ đàm cầm tay hàng hải VHF)
 
Standard Horizon HX-751L (Máy Bộ đàm hàng hải VHF)
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00866666
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014