Thứ tư, ngày 23.05.2018 | 18:31 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web
Cáp quang (Optical Cable)
 
Fiber Optical Cable FTTB & FTTH .... from 1 - 12Core (RayCore)
 
Cáp sợi quang ADSS
 
Cáp quang Multi-mode, 4 sợi Indoor/ Outdoor
SFP Module/Transceiver
 
XGIGA 10GBASE SFP + module
 
10 Gigabit Ethernet Transceiver, XFP Module
 
Gigabit (1.25G) SFP module, Single Fiber, WDM
Switch quang (Optical Switch)
 
MES3500-24F với 24-port FE L2 Switch và Four GbE Combo Ports
 
ES-2226C/CD, 2 Gigabit L2 Managed Switch, multi VLAN, IGMP Q-in-Q
 
FGS-2924R, 16-Port SFP + 8-Port Combo Port GbE L2 Plus Managed Switch
Thiết bị chuyển đổi quang điện( Media converter)
 
10G Media Converter - CVT-5002SFP+
 
CVT-3002BTFX/W2X-PLUS
 
CVT-100BTFX/W2X
Thiết bị đầu cuối FTTH (FTTH for Triple Play)
 
TotoLink F2
 
Modem quang trực tiếp TOTOLINK F1
 
VIGOR FLY 200F
Fujikura
 
Fast connector Fujikura SC/APC và SC/UPC
 
CT-06A dao cắt chính xác sợi cáp quang FUJIKURA
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00714287
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014