Thứ sáu, ngày 15.11.2019 | 12:20 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
INSIDE (TRONG NHÀ)
 
Dây điện thoại Inside 10P (10x2x0.5)
 
Dây điện thoại Inside 5P (5x2x0.5)
 
Dây điện thoại Inside 4P (4x2x0.5)
OUTSIDE (NGOÀI TRỜI)
 
Dropwire (2x0.18x9)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)
 
Dropwire (2x0.20x9)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)
 
Dropwire (2x0.18x7)Cu+(0,33x7)st (có dây treo gia cường)
Dây đấu nhảy
 
Dây đấu nhảy 2x0.6 (Mạ Nikken)
 
Dây đấu nhảy 2x0.6
 
Dây đấu nhảy 2x0.5 (Mạ Nikken)
Cáp treo có dầu & cáp luồn cống có dầu
 
CÁP TREO CÓ DẦU & CÁP LUỒN CỐNG CÓ DẦU
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00866662
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014