Thứ năm, ngày 20.09.2018 | 19:07 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web
 
Điện cực máy hàn cáp quang Fujikura
 
Dụng cụ & Băng Lau Đầu Connector Quang – Fiber Cleaner

Dây nối quang (Pigtail)
 
Dây nối quang đơn mốt đầu vuông 12 màu SC/PC, đường kính dây 0.9 mm dài 1,5m
 
Dây nối quang đơn mốt đầu tròn 12 màu FC/PC, đường kính dây 0.9 mm dài 1,5m
 
Dây nối quang (Pitail) ST, Single-mode, dài 1.5m
Khay đấu nối quang
 
Khay đấu nối quang 12/24FO
Đầu nối suy hao quang (SC, FC, LC)
 
Đầu nối suy hao quang FC/PC or FC/UPC
 
Đầu nối suy hao quang LC/PC or LC/UPC
 
Đầu nối suy hao quang SC/PC or SC/UPC
Dây nhảy quang (Patch cord)
 
Dây nhảy quang MTP - MTP 12FO OM4 (OM3) for 10G, 40G
 
Dây nhảy quang MPO - MPO 12FO OM4 (OM3) for 10G, 40G
 
Dây nhảy quang Fanout - Fanout Patch cord
Hộp phân phối quang (ODF)
 
Hộp phối quang ODF 4~8FO đa năng
 
Hộp tập điểm quang 12-24FO
 
Giá phối quang ODF treo tường
Dụng cụ & vật tư Viễn Thông
 
Cửa sổ luồn cáp Roxtec Comlite 6/18
 
Xe đo cáp - Keson (USA)
 
Kìm tuốt sợi quang hiệu Miller - Mỹ
Đầu giao tiếp quang (Adapter - Coupling Fiber Optical)
 
Đầu giao tiếp quang (Adapter) SC, FC, LC ...
Măng xông quang
 
MĂNG XÔNG QUANG APC
 
Măng Xông Quang ( hiệu SUNIL - Hàn Quốc )
 
Măng xông co nhiệt cáp đồng
NWC - NetWork Cable (Hàn Quốc)
 
Măng xông quang NetWork Cable - NWC (Hàn Quốc)
 
NWC Adapter
 
NWC Terminator
Bộ chi quang PLC Splitter
 
Bộ chia quang - Bộ chia tách tín hiệu quang
AJW - Hàn Quốc
 
Đầu nối quang nhanh, Fast Connector(SC/APC)
 
Fiber Termination Kits
 
Fast Connector, Đầu nối quang nhanh (SC/UPC)
Adapter/ Pin cho máy hàn cáp quang
 
Pin Sumitomo Lion 4600MAH
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00744503
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014