Thứ hai, ngày 18.11.2019 | 19:44 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
Bộ đổi điện AC-DC
 
Bộ chuyển đổi nguồn điện từ AC220V -> DC24V
 
Automactic Charger 48VDC 45A
Bộ đổi điện DC-AC
 
True Sine Wave Inverter 48V850VA(TF)
 
True Sine Wave Inverter 24V850VA(HF)
 
True Sine Wave Inverter 24V1400VA(HF)
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00867815
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014