Thứ sáu, ngày 15.11.2019 | 13:58 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
Dịch vụ sửa chữa

Với đội ngũ kỹ sư điện – điện tử - viễn thông nhiều năm kinh nghiệm và quen thuộc trong việc sửa chữa, khắc phục các hỏng hóc của thiết bị điện tử, viễn thông & tin học. Chúng tôi tự tin sẽ làm quý khách hài lòng và ngạc nhiên về dịch vụ này của chúng tôi.

Thi công kéo cáp, hàn cáp quang, đấu nối cổng quang

Hàn - Nối - Đo kiểm cáp quang

Thiết bị thi công gồm:

- Máy hàn cáp quang hiệu SUMITO TYPE 39 (Xuất xứ: Nhật Bản)

- Máy đo quang OTDR hiệu NOYES (Xuất xứ: EU)

Cho Thuê Thiết Bị

Chúng tôi có sẵn các thiết bị đầu cuối để phục vụ nhu cầu thuê trong thời gian chờ sửa chữa/ bảo hành, xin quyết định đầu tư hay dùng thử trước khi quyết định mua thực.

Các loại hình cho thuê như sau:

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00866708
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014