Thứ hai, ngày 20.08.2018 | 09:17 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web
Xem hình
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC

 

Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC và SC/UPC - Fast Connector SC/APC và SC/UPC

 1. Giới thiệu

Fast Conector SC/APC, SC/UPC đáp ứng các yêu cầu mới nhất về tiêu chuẩn kỹ thuật thiết bị kết nối, đảm bảo cơ chế kết nối cơ khí nhanh và đáng tin cậy.

2. Đặc điểm nổi bật:

- Có ống giữ sợi quang

- Quá trình thi công không yêu cầu phải có dầu bảo vệ sợi quang và không yêu cầu bộ dụng cụ thi công phức tạp như máy hàn.

- Lắp đặt rất nhanh và dễ dàng, thi công đảm bảo ít hơn 3 phút

- Hỗ trợ sử dụng và lắp đặt lại không ít hơn 5 lần

- Suy hao mối nối thấp (bình quân là 0.25 dB) và Suy hao phản hồi cao

3. Hướng dẫn lắp đặt

 Bản để in  Lưu dạng file  Gửi tin qua email
 Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
 9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014
 Apple sẽ trang bị màn hình sapphire cho iPhone 6?
 Cisco công bố điện thoại bàn DX650 chạy Android 4.1
 OTT: Mối nguy an ninh hay bài toán lợi nhuận?
 Nở rộ dịch vụ thu mua iPad cũ khi hàng mới sắp ra mắt
 iPhone “đời đầu” được rao bán với giá hàng nghìn USD
 Thành phố Wi-Fi: Nên không?
 Nokia tung ảnh “úp mở” sự kiện đặc biệt, trình làng cả laptop?

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00735220
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014