Chủ nhật, ngày 31.05.2020 | 05:45 AM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Đầu nối quang (Adapter) E2000 Simplex

IES1104 4x10/100MBaseTX Sang Quang 100MBaseX
Liên kết web
Hỗn loạn cáp viễn thông: Hạ ngầm 2km, thủ tục 3 năm!

Ngoài kinh phí đầu tư cao, những thủ tục nhiêu khê cũng góp phần lý giải tại sao công việc ngầm hóa các loại cáp viễn thông gặp phải trở ngại như hiện nay.

Chuyển đến trang [trước]  1, 2, 3, 4, 5
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 028 - 3836 0948/ 6272 6680
HP: 090 336 1150
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00932100
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014