Thứ sáu, ngày 20.07.2018 | 14:08 PM
slide homeslide home2slide home3slide home4
 
DANH MỤC SẢN PHẨM
Sản phẩm mới

Máy bộ đàm YANTON T-258

Pin Sumitomo Lion 4600MAH
Liên kết web
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC

 

Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC và SC/UPC - Fast Connector SC/APC và SC/UPC

Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?

Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì? Thường khi chúng ta mua thu phát SFP , chúng ta sẽ có tùy chọn với chức năng DDM của nó, vì vậy DDM là gì? Rõ ràng là một SFP với DDM là cao Ender hơn một mà không có chức năng DDM. Những gì sử dụng DDM cho?

DDM là Digital-chẩn đoán, giám sát trong đó cung cấp cho người dùng với các thông tin quan trọng liên quan đến tình trạng của các tín hiệu truyền và nhận. Cách tiếp cận này cho phép cô lập lỗi tốt hơn và phát hiện lỗi.


Chẩn đoán kỹ thuật số theo dõi nhiệt độ các module SFP, quyền lực thu, thiên vị phát hiện, và công suất máy phát. Thông thường, đầu ra của các giá trị vật chất của từng tham số là một điện áp tương tự hoặc hiện tại từ trở kháng khuếch đại Trans, trình điều khiển laser, hoặc các bộ khuếch đại sau. Các kỹ sư sử dụng ADC để số hóa những giá trị vật chất. Với giá trị số hóa, một vi điều khiển có thể sau đó hoặc là xử lý dữ liệu như là một phần của một vòng điều khiển, kích hoạt báo động, hoặc chỉ ghi lại các dữ liệu vào một đăng ký.

9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014

9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014

Năm 2013 đang trải qua những ngày cuối cùng, những gì được kì vọng hầu như đều đã xuất hiện và làm thỏa mãn sự mong đợi của người dùng. Năm 2014 tới hứa hẹn điều tương tự cũng sẽ xảy ra, thậm chí tốt hơn.

Dưới đây là 9 xu hướng công nghệ mới được nghiên cứu bởi IDC và được đăng tải bởi Business Insider sẽ cho độc giả cái nhìn gần hơn tới những gì sẽ xảy ra vào năm 2014 tới đây.

Apple sẽ trang bị màn hình sapphire cho iPhone 6?

Apple sẽ trang bị màn hình sapphire cho iPhone 6?

Apple vừa tiến hành kí hợp đồng với GT Advanced Technologies (GAT) trong việc sản xuất kính sapphire tại cơ sở sản xuất của công ty ở Arizona.

Cisco công bố điện thoại bàn DX650 chạy Android 4.1

Cisco công bố điện thoại bàn DX650 chạy Android 4.1

Cisco vừa công bố một điện thoại để bàn mới độc đáo dành cho văn phòng. Chiếc điện thoại có tên là DX650, chạy trên nền tảng Android cho nhu cầu kinh doanh chẳng hạn như hội nghị truyền hình. DX650 có tích hợp webcam hỗ trợ đầy đủ độ phân giải HD với 30 khung hình/giây.

OTT: Mối nguy an ninh hay bài toán lợi nhuận?

OTT: Mối nguy an ninh hay bài toán lợi nhuận?

Trong những phát biểu gần đây về dịch vụ nhắn tin miễn phí, lãnh đạo các nhà mạng đều nêu lên các vấn đề về an ninh và đi kèm với đó là thiệt hại của nhà mạng về doanh thu.

Thông tin trên truyền thông mới đây ông Nguyễn Mạnh Hùng, Phó Tổng giám đốc tập đoàn Viettel tiết lộ, dịch vụ nhắn tin, gọi điện miễn phí (OTT) qua mạng Wifi, 3G như Viber, WhatsApp đang là một nguy cơ với các doanh nghiệp viễn thông. Nếu 40 triệu thuê bao di động đều dùng 3G và Viber (một ứng dụng nhắn tin miễn phí) thì doanh thu của Viettel có thể bị giảm 40-50%. Trong khi đó, một lãnh đạo khác cũng của Viettel - Ông Hoàng Sơn, Giám đốc Viettel Telecom phát biểu, về mặt kĩ thuật nhà mạng không thể kiểm soát được tất cả những gì mà doanh nghiệp OTT đang cung cấp. Điều này cũng đặt ra mối lo ngại về vấn đề an ninh khi bị kẻ xấu lợi dụng.

Nở rộ dịch vụ thu mua iPad cũ khi hàng mới sắp ra mắt

Nở rộ dịch vụ thu mua iPad cũ khi hàng mới sắp ra mắt

Không còn bao lâu nữa, các mẫu iPad 5 và iPad mini 2 của Apple sẽ trình làng, chính vì vậy nên đã có rất nhiều người dùng đang có nhu cầu thanh lí đồ cũ để chuẩn bị tâm lí đón hàng mới.

iPhone “đời đầu” được rao bán với giá hàng nghìn USD

iPhone “đời đầu” được rao bán với giá hàng nghìn USD

Những chiếc iPhone thế hệ đầu tiên còn nguyên seal đang trở thành hàng hiếm và được rao bán với giá cả nghìn USD trên eBay.

Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5  [sau]
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ĐT: 08 - 6272 6680
HP: 090 662 3398
ĐỐI TÁC
Tiện ích
Lượt truy cập: 00726098
THỐNG KE
Tin tiêu biểu
Hướng dẫn thi công đầu nối quang nhanh SC/APC, SC/UPC
Một SFP với chức năng DDM, DDM là gì?
9 xu hướng công nghệ xảy ra trong năm 2014